วันจันทร์ ที่ 17 มิถุนายน 2567 เวลา 09.00 น. นายสว่าง ชาญศรี นายกองค์การบริหารส่วนตำบลบะ ได้มอบหมายให้งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย จัดการประชุม อปพร.อบต.บะ ครั้งที่ 1/2567 ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลบะ
![🎤](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t7e/1/16/1f3a4.png) โดยการประชุมดังกล่าว ได้มีการปรึกษา เสนอแนะ เกี่ยวกับแนวทางในการปฏิบัติหน้าที่และได้คัดเลือก ประธาน และรองประธาน ของ อปพร. อบต.บะ ซึ่งได้ดำเนินการเป็นไปด้วยความเรียบร้อย และบรรลุผลสำเร็จไป
|