วันที่ 5 มิถุนายน 2567 นายสว่าง ชาญศรี มอบหมายให้ นายกิตติ จำปาทอง รองนายกองค์การบริหารส่วนตำบลบะ เป็นประธานพิธีเปิดโครงการส่งเสริมให้ความรู้ด้านอาชีพสำหรับประชาชนตำบลบะ"ส่งเสริมอาชีพการปลูกหม่อนเลี้ยงไหม" โดยมีผู้เข้าร่วมอบรม สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนตำบลบะและประชาชนตำบลบะ 15 หมู่และเจ้าหน้าที่ผู้รับผิดชอบโครงการ
|